Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

học phí cho bài học của tình iu

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1học phí cho bài học của tình iu Empty học phí cho bài học của tình iu Mon Apr 19, 2010 8:42 pm

nhokduck

Tui xương ấy của tui nhìu lém nhưng có lẽ sẽ ko bao giờ ấy tui hỉu hít đâu,nhìu khi tui nghĩ có lẽ thật sự tui ko hỉu ji` về ấy của tui(ấy ko nói seo kui bik) chiện ji` cũng vậy ấy để trong lòng k thik tâm sự với ai ngay cả kui cũng vậy, ấy tưởng khi nói ra những lời trách móc ấy tui sung sướng lắm vậy,ấy đâu bik là kui cũng bùn lém,cũng đau lém,khi wen ấy là kui đã chấp nhận tất cả những ưu cũng như khuyết điểm của ấy oy`,nhưng chỉ riêng có chiện ấy vô tâm với tui là tui ko thể nào chấp nhận được,có lẽ tui sẽ fai~ ngăn cảng ko cho tui được xương ấy nữa,kui fai~ dừng tại đây thui,thà lúc tui nói ct với ấy thì ấy nói là ấy ko còn xương kui nữa,như vậy sẽ dể chịu hơn nhìu,tại sao ấy lại nói xương tui làm chi,để bây h tui mún cắt đứt nhưng lại chọn 1 kon dao lục nhách( do dự)với ấy tui đã lép dế lém oy`tui nhịn ấy nhìu lém để 2 đứ ko cải nhau,nhưng đâu thể nào như vậy wai` được xương thì xương nhưng cũng fai~ để lại 1 chút xĩ diện chứ,tui cứ tưởng là mình cứng rắn lém nhưng ko ngờ khi đụng chiện mới bik như thế nào, bây giờ tui bùn lém lém lun ak thật mệt mỏi.tui vô dụng,nhu nhươc íu đuối lém fai~ hem pờ kon.ko bik đến khi nào tui mới quên được ấy nữa Rolling Eyes bùn we'níu bik trước có hum nay thì ngày hum wa đã ko wen ấy oy`.Bây giờ kui mới nhận ra là:học phí fai~ trả cho bài học của tình iu chính là thời gian và nước mắt,tuy chia tay nhưng tui mún nói với ấy là''ấy ơi cho dù thế nào đi nữa e cũng sẽ ko quên a,a là mối tình đầu trong sáng và rất đẹp của e,tuy TG chúng ta quen nhau thật ngắn ngủi nhưng e rất zui,cảm ơn a đã dạy cho e bik thế nào là thik 1 người,thế nào là wan tâm đến 1 người và thế nào là đau khổ vì 1 người,e sẽ ko quên e đã từng có 1 người bạn trai là a,tạm biệt a mối tình trong sáng hồn nhiên và đâỳ mơ mộng của e[u]

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]