Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

You are not connected. Please login or register

Con ngok... (^_^) !

2 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Con ngok... (^_^) ! Empty Con ngok... (^_^) ! Wed Mar 10, 2010 8:21 pm

nhokduck

Trong lớp,nó là 1 kon bé hoạt bát,nó vui vẻ,hòa đồng & luôn dùng nụ cười để nói chiện với mọi người,nó nghịch ngợm,lóc chóc lém nó luôn''binh binh'' các bạn nam trong lớp taị lớp nó chỉ có 12 nam thui nên nó ưu ái nhìu lém hjhj),nó ko bik bùn,chưa có 1 chiện ji` có thể để nó bận tâm lâu,nó chưa bik khóc vì ai ngoài GĐ và mấy đứa bạn thân của nó,nó rất cứng rắng trước những lời ngọt ngào của các boy,nó ko thèm bận tâm đến ai,nó cảm thấy rất nhẹ nhõm và thoải mái.Nhưng đằng sau đó nó lai là 1 kon bé nhu nhược,ích kỹ và íu đuối trong tình cảm,trong khi các bạn nó luôn cố gắng đi tìm tình cảm dù đau khổ nhưng vẫn chấp nhận để trưởng thành hơn,thì nó lại trốn tránh tình cảm của nó,nó luôn lích kỷ và nghĩ cho bản thân nó,nó sợ nó buồn,nó sợ nó đau khổ,nó sợ tim nó lỗi nhịp,nó ko muốn trái tim bé nhỏ của nó bị tổn thương, còn tâm trạng của người khác ntn thì nó hững hờ.Nó gét bản thân nó,nó đã đánh mất nhìu tình cảm đẹp mà ngừơi khác dành cho nó,nó phục bạn nó lém vì bạn nó dám đối diện với tình cảm của mình,nó càng thương bạn nó nhiểu hơn khi nó thấy bạn nó đau khổ vì tình cảm, nhưng có lẽ người đáng thương nhất là nó,vì nó luôn dùng những hàng rào thật chắc để tránh những chiện rắc rối trong tình cảm,nên nó sẽ ko trưởng thành được và sẽ mãi là trẻ con.Con người nó thật mâu thuẫn,lúc trước khi chưa có người thik nó thì nó nghĩ''fai~ chi có người thik mình thật lòng thì chắc mình cũng thik đến chết mất'' và 1 ngày người thik nó xuất hiện,trong khi mọi người xung quanh nó đều cảm nhận được tình cảm của người đó dành cho nó,thì nó lại ko chút rung cảm ji`.Có lẽ con tim nó đã chai sạn và hóa đá sau những chiện tình cảm đau buồn mà bạn nó kể nó nghe.Nhưng nó tin sẽ có người cảm hóa đươc trái tim bé nhỏ của nó,và biến trái tim ấy thành trái tim iu thương ấm áp chứ ko phải lạnh giá nữa.Từ nay,nó sẽ ko là kon bé nhu nhược.íu đuối như ngày nào nữa,nó sẽ đối mặt với tình cảm của nó(nếu thật sự nó có tình cảm với người ta)và nó sẽ ko cô đơn 1 mình vì chung quanh nó còn rất nhiều người bạn đáng iu,luôn đứng phía sau ủng hộ cho nó,để nó vững tin hơn trên con đường tình cảm.I LUV
lol!

2Con ngok... (^_^) ! Empty Re: Con ngok... (^_^) ! Sun Apr 04, 2010 10:16 am

nh0c_sUn

hay wa' ut duck oi

3Con ngok... (^_^) ! Empty Re: Con ngok... (^_^) ! Tue Apr 06, 2010 8:10 pm

nhokduck

út duck iu tất cả mọi người,nhát là gđ nhỏ của mình ak I LUV các pạn nhìu lém ak lol!

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]